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       Mafunzo ya Utengenezaji wa Mkaa Mbadala wa 

Bayomasi 

Fomu ya Usajili 

Kichwa cha Mafunzo: Utengenezaji Endelevu wa Mkaa mbadala wa Bayomasi kwa Nishati 

Safi na Maisha Bora 

Tarehe za Mafunzo: 20-24 Oktoba, 2025 

Eneo: TIRDO, Barabara ya Kimweri, Msasani – Dar es Salaam 

___________________________________________________________________________ 

      Taarifa za Mshiriki 

Jina kamili  

 
 

Jina la Shirika/Kikundi 

 

 

Kazi/Shughuli  

Kundi la Umri          ☐ Kijana (18–35) ☐ Mtu mzima (36+) 

Jinsia          ☐ Me ☐ Ke  

Namba ya Simu  

 
Barua pepe  

 
Mkoa, Wilaya, Kata  

 
Je una ulemavu wowote?          ☐ Ndiyo ☐ Hapana ☐ Sipendi kusema  

 

    Masuala ya Mafunzo 

Je, una uzoefu wowote wa awali katika 

utengenezaji wa mkaa mbadala wa 

bayomasi? 
        ☐ Ndiyo ☐ Hapana 

Kwa sasa, je, unajihusisha na shughuli 

yoyote ya kujipatia kipato? 
        ☐ Ndiyo ☐ Hapana 

Kwa nini unataka kujifunza kuhusu 

utengenezaji wa mabriketi ya 

biomassa? 
 

 
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 
WIZARA YA VIWANDA NA BIASHRA 

 

SHIRIKA LA UTAFITI NA MAENDELEO YA VIWANDA TANZANIA 
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Unatarajia kupata faida gani kutokana 

na mafunzo haya? 

 

 

 

Lugha unayopendelea itumike wakati 

wa mafunzo: 
     ☐ Kiswahili ☐ Kiingereza   

 

     Ridhaa & Sahihi 

Nathibitisha kuwa taarifa nilizotoa ni sahihi na ninakubali kuwa zitumike kwa shughuli za 

mafunzo na ufuatiliaji 

Sahihi: ____________________ 

Tarehe: __________________________ 

      Taarifa za Malipo 

1. Malipo yafanywe kupitia Benki au Pesa kwa Simu. 

2. Omba namba ya malipo (Control number) kutoka ofisini. 

3. Ada ya Mafunzo kwa kila mshiriki: TZS 150,000/-  

 

    Kwa Matumizi ya Ofisi Pekee    

 Rejeleo la Benki / Namba ya Malipo 
               

............................................................. 

Tarehe ya Malipo  

Namba ya Risiti (kama inapatikana)  

 

 

         Taarifa za Uwasilishaji 

Tafadhali wasilisha fomu yako iliyokamilishwa pamoja na uthibitisho wa malipo kabla ya 

tarehe 10 Oktoba 2025 kwa njia moja kati ya hizi: 

• Barua pepe: Tuma kwa training@tirdo.or.tz ikiwa na kichwa cha habari “Usajili wa 

Mafunzo ya Mkaa Mbadala wa bayomasi- (Jina Lako)” 

• WhatsApp / Simu: Tuma nakala iliyoskaniwa au picha ya fomu iliyojazwa kwenda 

0756 666909 

 

 


